7/22/2020

Rado: Wasanii wa Bongo Fleva zamani walikuwa wanaomba kuonekana kwenye movie zetu, sasa hivi sisi tunajipendekeza kwao



Msanii wa Bongo movie @radomanking amezungumza kwa uchungu sana kuhusaina na tasnia ya Bongo movie kuporomoka. @radomanking ameeleza kuwa kuna wasanii wanafanya movie kwa sh mil 2 hiyo ni kuidhalilisha tasnia.

“Sisi tulikuwa wakubwa kuliko mpira hata muziki, wasanii wa muziki walikuwa wanaomba jinsi gani wataonekana kwenye movie lakini sasa hivi wanaringa wan on a tuna jipendekeza kwao"

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger