7/29/2020

Ujumbe wa Ridhiwani KIKWETE Kwenda Kwa Rais Magufuli


“Binadamu wanaokumbuka Fadhila za Binadamu wenzao wana nafasi kubwa mbele ya Mwenyezi Mungu....Pole sana Mheshimiwa Raisi kwa Kufiwa na 'Role Model' wako. Mwenyezi Mungu akupe Nguvu na kukumbuka fadhila za waliokutendea wema. Umenifundisha Somo kubwa leo.” - RIDHIWANI KIKWETE
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger