7/16/2020

Unaambiwa Baba wa Beyonce Alishtukia Mchezo Mchafu wa R Kelly Mapemaa na Kuamua Kuminda Mtoto Wake


BABA wa Beyonce, Mathew Knowles, ameweka wazi kuwa alikuwa makini kumlinda mwanawe huyo na Kelly Rowland, wakati wanafanya kazi na staa wa muziki wa RnB, R. Kelly.

Knowles ambaye alikuwa meneja kwenye tasnia ya muziki, aliwahi kufanya kazi na R. Kelly mwaka 1998, huku Beyonce na Kelly Rowland wakiwa na umri wa miaka 17.

“Nilikuwa makini sana wakati nafanya kazi na R. Kelly, ilikuwa mwaka 1998, wakati warembo hao wakiwa na umri wa miaka 17, sikutaka kuwaacha peke yao, mara zote nilikuwa namwambia mke wangu Tina aungane nao kokote aendako hata kama bafuni kuliko kuwaacha wakiwa na R. Kelly.

“Kwa kufanya hivyo, warembo hao walikuwa sehemu salama, muda mwingi nilikuwa nao studio huku nikiwa na R. Kelly, lakini hakuweza kufanya lolote,” alisema Knowles.

R. Kelly kwa sasa yupo katika wakati mgumu kutokana na kashfa zake za unyanyasaji wa kingono.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger