7/27/2020

Utajuaje Kuwa Mwanamke Ana Fake Ama Unamfikisha Wakati wa Mechi ya Raha Tupu ?

Haya jamani katika pitapita zangu kwenye Mitandao yetu ya mawasiliano nimekutana na Posti hii, Imenivutia na nimeona Si mbaya kuwagawia wadau wangu wa Udaku Specially

Note: Nimeikopi kama nilivyoikuta.


DALILI ZA MWANAMKE ANAE FOJI KILIO
WAKATI WA  RAHA TUPU ILI AKUTEKE KIHISIA
ILI UJUE NAWEWE WAMO KUMBE HAUMO..

1.Analia mfulululizo kama kinanda cha
parokia bila kubadili key wala Tyun.

2.Anaaongea english nyingi za kwenye move
za series

3.Anarudia maneno yale yale kuanzia dakika
ya kwanza hadi ya 90 kama script ya bongo
move

4.Mtu analia kama Suzuki inapanda mlima na
namba

5. Kinanda si Kinanda Gitaa si gitaa mlio
haubadiliki..FEKI

6,.Anafoji Orgasm za kiingereza kama
alizomuona OLIVIA POPE akilia kwenye
Scandal akiwa anamegwa na President,mtu
analia vitu vya hatari,Ohh yeah bless me with
it,dig it deeper,Touch my Soul like that,Oh
babe be my Vampire take all the Blood,Hit me
and leave me breathless...Yaani utamu
umenoga utakumbuka kuhusu kuunga
Present continuous Tense kweli hadi
kipatikane kilio??FEKI HUYO..

7.Ukiacha Wachaga ambao wao kilio chao ni
Automatic kama AC za gesti mtu analia kwa
Script,Analia Oh yeah mara 2,Ohh Yes mara
3..halafu Oh yeah mara 2 tena,halafu
Pozi..Mara anauliza where have u been
jamani...NILIKUWA KWETU!...Heri Wachaga
hatuwalaumu,maana wao dude likipita
penyewe ni mwendo wa Kiruuuu
Yeuwiii..Yesu wangu Nini hiyo
umeingiza...Baba Klaree Puliza


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

6 comments:

  1. Hapo kwa namba 6 hoi hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  2. Hahaha uwiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  3. ahahaa.....wezi hawa maduu!...akilia ovyo tia dole la mkundu ndo atalia kiukweli

    ReplyDelete
  4. Hiyo ya wschaga imeniacha hoi. Speechles

    ReplyDelete
  5. teteteeteteteteteteet mbavu zangu mimi, kah hii wa kichagga ni mwisho wa matatizo.uwiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  6. we admin acha kuiga topic gundua zako...

    ReplyDelete

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger