7/25/2020

Wanawake wa Sinza na Kijitonyama na Maisha ya Kuigiza


Wanawake wa Sinza na Kijitonyama na Maisha ya Kuigiza

Umealikwa jioni na Mvulana(New Lover) Kwani ni lazima mje wanne na mbaya zaidi wote wanakunywa Savana na mmoja mwenye dozi yeye anakunywa Red Bull kwani lazima unywe Savana au Red Bull wakati kwa muonekano tu ni mtu wa Castle tena Lager au Maji ya Uhai.Unajuaje huyu Lover ametembea na Shs ngapi mfukoni kumletea migumegume yote hiyo kumchuna? Matokeo yake ukishamegwa mwanaume hata cimu hapokei tena kwa Mis behaviuor zenu.Hii nimeishuhudia kwa macho yangu jana Maeneo ya Pub moja Sinza Kumekucha mkaka wa watu ikabidi aangaike sana tu kupiga simu kwa wenzake wammtumie M PESA nadhani alifanikiwa coz after round ya tatu aliitisha bill akalipa wakatokomea.Madada wa Sinza/Kijitonyama muwe na staha kidogo mtaishiwa kumegwa tu kwa tamaa zenu za fisi.BADILIKENI
-JF
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

26 comments:

  1. kudadadek,message sent

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yan kweli message Sent..koz mi mwenyewe april mwaka huu yamenitokea hayo live sio km uzushi,niongea na dsda mmoja cku ya pili nikamfuata kwake ili nimtoe koz ilikuwa jpili tukawa atujui twende wp basi tukasema twende club moja maarufu mjini...nilipomkuta kwake alikuwa na mdogo wale nikasema frs twende nae koz apate compamy,akaniambia nipande ktk gari yake basi na mi koz nilikuwa na dogo wangu nikamwambia aendeshe atufuate nyuma..heee...kitu cha kwanza ata iyo safari atujafika tukaingia shell gari likajazwa mafuta baada ya hapo naambiwa bby lipa basi nikaona hakuna noma nikarekebisha...tukaingia ndani ya club koz mimi ,yeye na mdogo wake na dogo wangu alikuwa na msichana wake soo tukawa watu 5 na mimi ndo nawaudumia usiku mzima..uongo mbaya nilikuwa siko vibaya..basi baada ya saa moja naona wasichana wawili wameingia ananiambia frnds zake badi wakatujoin na kama kawaida mimi ndo mambo yote tukawa watu 7 ...na vinjwaji vyao sio bei raisi koz ni club...Daaaa kufika nait flan nikamwambia dogo wangu tusepe na tuachane na hao wasichana..kweli tukasepa lakini sio kwasababu ya kuogopa bill ila tabia ya hao wasichana kwani ata wangekuwa kumi ningeweza kuwaudumia usiku mzima lkn tabia zao azikunifuraisha na siki ya pili nikasema asante mungu pengine umeniepusha na mabaya..na yule demu akawa ananipigia simu kwa siku si chini ya mara kumi lkn nikampotezea na nikaona amepoteza bahati yake kwa tamaa na ufeki waliokuwa nao koz alikuwa ajui nina mipango nae gani na angepata zaidi ya ivyo.

      Delete
    2. Yan kweli message Sent..koz mi mwenyewe april mwaka huu yamenitokea hayo live sio km uzushi,niongea na dsda mmoja cku ya pili nikamfuata kwake ili nimtoe koz ilikuwa jpili tukawa atujui twende wp basi tukasema twende club moja maarufu mjini...nilipomkuta kwake alikuwa na mdogo wale nikasema frs twende nae koz apate compamy,akaniambia nipande ktk gari yake basi na mi koz nilikuwa na dogo wangu nikamwambia aendeshe atufuate nyuma..heee...kitu cha kwanza ata iyo safari atujafika tukaingia shell gari likajazwa mafuta baada ya hapo naambiwa bby lipa basi nikaona hakuna noma nikarekebisha...tukaingia ndani ya club koz mimi ,yeye na mdogo wake na dogo wangu alikuwa na msichana wake soo tukawa watu 5 na mimi ndo nawaudumia usiku mzima..uongo mbaya nilikuwa siko vibaya..basi baada ya saa moja naona wasichana wawili wameingia ananiambia frnds zake badi wakatujoin na kama kawaida mimi ndo mambo yote tukawa watu 7 ...na vinjwaji vyao sio bei raisi koz ni club...Daaaa kufika nait flan nikamwambia dogo wangu tusepe na tuachane na hao wasichana..kweli tukasepa lakini sio kwasababu ya kuogopa bill ila tabia ya hao wasichana kwani ata wangekuwa kumi ningeweza kuwaudumia usiku mzima lkn tabia zao azikunifuraisha na siki ya pili nikasema asante mungu pengine umeniepusha na mabaya..na yule demu akawa ananipigia simu kwa siku si chini ya mara kumi lkn nikampotezea na nikaona amepoteza bahati yake kwa tamaa na ufeki waliokuwa nao koz alikuwa ajui nina mipango nae gani na angepata zaidi ya ivyo.

      Delete
  2. Hao, Chapa ilale hamna kitu hapo

    ReplyDelete
  3. Ulitumwa uwaite,jipange mwanaume ukitoa ofa uwe nazo sa kama hela zako za madafu utalalamika sana mitandaoni.na eti wa kijitonyama na sinza utukome hatuna dhiki.na ushukuru mungu kama waliishia kukunywea pombe ungeombwa na vingine c ungeshitaki polisi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. tumekupata vizuri we kahaba bubu mzoefu

      Delete
  4. Wakifanya hivyo tena nakula mmoja baada ya mwingine.

    ReplyDelete
  5. kwanini wasingeenda wote huko chumbani, hivyo ndio inavyotakiwa;

    ReplyDelete
  6. kwani ulitumwa utongoze wa sinza kma unajijua hela mbuzi kawafate wa makangarawe au buza huko wanaokunywa viroba!!!! hovyo kbsa wewe na akili zako kma za funza

    ReplyDelete
  7. Huo ni uswahili,wasichana wengi wanahiyo tabia unabeba ukoo mzima,ili kumkomoa au!mwisho wake na yeye ataita kundi lake, mnawekewa cocaine na kumegwa kiulahisi..

    ReplyDelete
    Replies
    1. wajinga2 wananjaa hawajielew dawa yao ni kuwalewesha hasbh wanajikuta uch chumba kimoja na wewe

      Delete
  8. Sasa ushakuwa mchezo! Kama umemualika 1 ikaja mipaka mingi fresh tu. dawa yao ni kuwaachia soo tu.Wache waagize pombe then sepa mambo ya bili watajua wenyewe na kama hawana hela wataliwa tigo.Nyambaf hao waliokosa ustaarabu

    ReplyDelete
  9. message sent derivery and read, Big up kwa mipapa yote iliyokosa aibu

    ReplyDelete
  10. hahahaha napita tu

    ReplyDelete
  11. Khali ya maisha ngumu watu wanalia kunywewa pombe tu!midume yote ovyoooooooooooo!kwa taarifa yenu siku hiz tukipewa ofa tunakua na mihela yetu kwa walet ili mkizingua tujilipie.mnalilia kuheshimiwa uku mnalalamika tuwaheshimu kwa kipi?hizo mboo?mtupishe kuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.

    ReplyDelete
  12. Aaagh, mm nkiamua kutoka najipangaga, wananjua nshawapigisha mshikaki mara kibao. Kuna day walifika ten mpaka nikawauliza familia yenu wote mnakunywa? wakawa wanachekacheka 2, BABAAKO nawapimia full servise huwezi amin niliwauza mmja mmja bila wao kujijua. Washkaji hawakuamini nilipiga PODA kwenye POVU wote tila LILA , kila mchizi nikamkabidhi mzigo wake na walikua visu Babaako nkavuta changu kwa wallet hata dem niliemdet nae pia nilimuuza. So wana achen kublem dem akikuletea kijiji kakupa mtaji. 2day wananiita HAVILIKI

    ReplyDelete
  13. Mh..Maneno ya wakosaji mnashindia ugali dagaa na mihogo mkipewa ofa mnajifanya wa gharama ovyo,ndio maana mnamegwa na kuachwa njia panda mtafukuzana na jiji muote sugu kwenye k... zenu kwa sababu ya tamaa zenu.

    ReplyDelete
  14. Ngoja niwafaidishe nyie mamen....ukione dem umemuita afu akakuletea kundi jua hakupendi ht chembe apo unataka kuchunwa asepe mambwana zetu tunaowapenda hatuwapelekei makundi nyie mabuz ndo tunaleta ukoo tuwakomeshe na usipate mda wa kuomba mchezo...so km una dem ana tabia hyo jua imekula kwako hakuna future hapo anataka kukunywea tu hat km ww utakuwa unamalengo nae mazur...muulize dem wwote anaempenda bwanake kiukwel km huwa anafanyaga huo mchezo....hahahaha mburaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  15. Kibela ww mwenyewe mburula huoni wakija wengi unaweza kumega wote

    ReplyDelete
  16. Mh..Maneno ya wakosaji mnashindia ugali dagaa na mihogo mkipewa ofa mnajifanya wa gharama ovyo,ndio maana mnamegwa na kuachwa njia panda mtafukuzana na jiji muote sugu kwenye k... zenu kwa sababu ya tamaa zenu.

    ReplyDelete
  17. Mhhhh that is point Kibela umenena.sasa dawa yao kama ukimuagiza 1 wakaja wa3 cha kufanya nawe tafuta machizi 12 ila wafiche sehemu wasikulostishe. Then maduhu wapigie mix ya heroine wakiangusha tu mnawabeba wote.yaani ni kuwapiga mtungo mpaka basi.yaan ni full kitombo mixer kifilo "paka hao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umesahau ngoma nini???

      Delete
    2. Ngoma ni swagger skuizi?.

      Delete
    3. Hahahaha
      daaah
      nipmecheka
      mpaka nimelia
      aisee duuuh

      Napita aisee..

      Delete
  18. Hata mm nilitoa ofa siku hiyo kwa demu wangu siku hiyo ndio siku ya kwnza tumepana nikamgonge heee kufika saaa 2 nikaona wakaja wengine 4 halafu naambiwa hawa sister zangu nikamwambi poa haina noma agizeni mnachotaka mhh naona linakuja mzinga wa black laber 4 kila mmoja na wake duhhh nikasema leo iko kazi basi kucheki wote vifaaa ilipofika saa 5 nikaona wote tilalila nikawauliza vipi mmoja akajibu shem leo tukalale kwako? Nikajibu poa basi ilipofika saa 7 usiku nikashika mikono mpaka kwenye gari mpaka hotelin harare inn lipia chumba 2 nikawagawa nikaanza na mlengwa chapa mboro 1 wa 2 wa 3 wa 4 watano nikamchapa na kushtuka saa 12 asubuhi nikachomoka kuenda job sina time nao hadi leo mbo ilifaidi kuma kila aina kwa gharama ya sh 60 elf tu

    ReplyDelete
  19. Huu ni lazima ushuhudia usomaji na kila mtu, nipo hapa kuruhusu ulimwengu wote kujua kuhusu mtu aliyeokoa uhusiano wangu na mtu huyu mkuu anaitwa Dr IZOYA. Hakika alifanya kazi nzuri kwangu kwa kumrudisha mpenzi wangu wa zamani ambaye aliniacha na kuahidi kamwe kurudi kwangu tena. Kwa hili, nimekuja kutambua kuwa kutoa maelezo ya Dk IZOYA kwa ulimwengu utafanya mengi mazuri kwa wale walio na nyumba zilizovunja au uhusiano kwa ajili yake ili kukusaidia kurekebisha uhusiano huo uliovunjika au ndoa yako. Unaweza kumfikia kupitia anwani yake ya barua pepe: drizayaomosolution@gmail.com au kumwita moja kwa moja kwenye [+12098373537]. Kuwasiliana naye na kuona jinsi tatizo lako litatatuliwa ndani ya 24hours. Pia mtaalamu katika mambo yafuatayo ...
    (1) Unataka kurudi nyuma yako.
    (2) Unataka kukuzwa katika ofisi yako.
    (3) Unataka wanaume / wanawake kukufuate.
    (4) Unataka mtoto.
    (5) Wewe ni mjasiriamali na unataka kushinda mikataba
    (6) Unataka mume wako awe wako milele
    (7) Unahitaji msaada wa kiroho.
    (8) Umeshambuliwa na unataka kupona fedha zilizopotea.
    (9) Weka talaka
    (10) Kualika kwa mila ya fedha
    (11) Chagua uchaguzi

    ReplyDelete

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger