7/31/2020

Wema Sepetu: “Mpaka Kifo, Kuingia Kaburini Bila Mtoto Wangu, Nitaumia”



Ni headlines za mwigizaji Wema Sepetu ambae leo June 30 alifanya uzinduzi rasmi wa tamthilia yake mpya iitwayo Karma, sasa miongoni mwa maswali aliyoyajibu mbele ya waandishi ni kuhusu ishu ya kutopata mtoto na kuchelewa kuingia kwenye ndoa.

Bonyeza PLAY hapa chini kutazama VIDEO akizungumza:
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger