7/30/2020

Zitto: Mkapa Hakutumia Nafasi yake Kupendelea Maendelea Katika Wilaya yake ya Lupaso


Kiongozi was Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe amesema ameshiriki mazishi Rais Mstaafu Benjamin Mkapa kijijini kwake Lupaso mkoani Mtwara hakutumia nafasi yake kupendelea Wilaya yake kimaendeleo.

“Kuna mamjo kadhaa ambayo binafsi sikukubaliana na Rais Mkapa lakini kama ilivyo kwa Nyerere, Mwinyi na Kikwete hakutumia nafasi yake kupendelea Wilaya yake kimaendeleo,” aliandika Zitto.

Zitto aliandika ujumbe huo Jana katika ukurasa wake was twitter kuwa “Lupaso hakuna hifadhi ya taifa, hakuna uwanja wa ndege, sio wa kimataifa  Bali hats airstrip, hakuna hospitali ya rufaa hakuna ofisi ya TRA, Zimamoto, wala Takukuru,”

Zitto amesema mawaziri wa Mkapa hawakukimbizana kumfurahisha kwa kupeleka miradi Lupaso
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger