8/18/2020

Abdukiba: Collabo yangu na Mbosso itaushangaza ulimwengu, wasanii wenzetu hushangaa nikipiga nae stori (+Video)



Msanii wa muziki wa Bongo Fleva kutoka Katika lebo ya muziki ya @kingsmusicrecords iliyopo chini ya @officialalikiba @officialabdukibaa amezungumzia ukaribu wake na @mbosso_ kutoka WCB chini ya @diamondplatnumz

@officialabdukibaa amesema kuwa Collabo yake na @mbosso_ itaushangaza ulimwengu siku wakiamua kufanya ngoma ya pamoja kwa yeye na @mbosso_ hawana tatizo na ni rafiki yake wa muda.

@officialabdukibaa ameongeza kuwa mara nyingi wanakutanaga kwa Prouducer @moccogenius na wasanii wenzake huwaangalia na kusubiri kitu gani kitatokea lakini mwisho wa siku hupiga stori na kucheka.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger