8/29/2020

Ali Kiba "Siitaji Body Guard Mungu Atanilinda"

Msanii wa Bongofleva, Alikiba amesema kuwa kamwe hatokuja kuwa na bodyguard maishani mwake kwani haimsaidii kitu. Ameongeza kuwa mlinzi wake yeye ni Mungu.

" Hata nikiwa na mabodyguard 100 haisaidii kitu, mtu akitaka kuniua ataniua tu. Mimi sihitaji mabodyguard kwa sababu nalindwa na Mungu.. "
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger