8/20/2020

Alichoandika Paul Makonda: Namwabudu Mungu aliye hai, hata asipojibu sawa



Ujumbe kutoka kwa Paul makonda, aliyewahi kuwa mkuu wa mkoa wa Dar Es Salaa kupitia ukurasa wake wa instagram.


Nina MWABUDU MUNGU ALIYE HAI. HATA ASIPO JIBU SAWA NA MAOMBI YANGU,BADO ATABAKI KUWA MUNGU WANGU.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

1 comment:

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger