8/22/2020

Biden asema atafanya lolote kupambana na COVID-19



Mgombea wa urais nchini Marekani kupitia chama cha Democratic Joe Biden anasema atafanya lolote lile linalohitajika ili kuiweka Marekani salama kutokana na janga la virusi vya corona hata ikiwa atalazimika kuufunga kabisa uchumi wa nchi hiyo. 


Katika mahojiano na kituo kimoja cha televisheni nchini humo, Biden amesema atawasikiliza wanasayansi na kuchukua hatua watakazoshauri hadi pale virusi hivyo vitakapodhibitiwa. 


Kinyume na anayoyasema Biden, Rais Donald Trump anatoa wito wa kufunguliwa kwa shule na watu warudi makazini.


 Marekani imeandikisha zaidi ya visa milioni tano nukta tano vya maambukizi ya virusi vya corona huku idadi ya vifo ikipindukia 175,000. 


Haya yanajiri wakati ambapo mkuu wa Shirika la Afya Duniani WHO akisema kuwa anatarajia janga la virusi vya corona litokomee katika kipindi cha miaka miwili ijayo.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger