8/10/2020

Breaking NEWS: Baada ya Kukosa Nafasi ya Kugombea Urais..Lazaro Nyalandu Atangaza kugombea Ubunge Singida


Lazaro Nyalandu, aliyewahi kuwa Mbunge wa Singida Kaskazini kupitia Chama cha Mapinduzi, ametangaza kugombea Ubunge katika jimbo hilo kupitia CHADEMA.

Kupitia ukurasa wake Twitter Lazaro Nyalandu ameandika adhima yake hiyo ya kutaka kurudi kuwatumikia Wananchi wa Singida Kaskazini kwa nafasi ya Ubunge.

“Nitashiriki kama Mgombea katika kinyang’anyiro cha kumpata mgombea Ubunge kwa tiketi ya CHADEMA Jimbo la Singida Kaskazini, Uchaguzi huo utafanyika leo, Jumatatu, Agosti 10, kijijini Ilongero. Asanteni sana kwa sala na dua zenu na zaidi, kwa upendo wenu wa daima kwangu” Nyalandu
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger