8/17/2020

Breaking News: Hatimaye WEMA Sepetu Msamehe Kajala...Unaambiwa CCM Yasababisha

CCM yasababisha Wemasepetu na Kajala Kumaliza Bifu lao.... Wapostiana katika Kurasa zao huku wakiwa wamevaa nguo za Chama hicho

Wema Sepetu Amepost picha ya Kajala na Kuandika
"Tukutane Dodoma...#Magufulitena@Kajalafrida"

Nae Kajala Akaandika haya:
"Tukutane Dodoma#Magufulitena @wemasepetu"

Hii unadhihirisha kuwa wawili hawa sasa wamezika tofauti zao 
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger