8/19/2020

Drake Hachoki Kuzimwaga Sifa kwa Lil Wayne 'Huyu Jamaa Aliniamini Baada ya Kukataliwa na Kuambiwa Hapana na Wengi'

Drake hachoki kuzimwaga sifa kwa Lil Wayne, msaada alioupata kusainiwa Young Money Entertainment umebaki kama kovu kwenye maisha yake.

Drizzy amedondoka comment yake nzito kwenye ukurasa wa Mtangazaji Elliot Wilson ambaye alifanya naye mahojiano, na kisha kuzimwaga sifa kibao kwa Wizzy

"Huyu jamaa aliniamini baada ya kupitia kukataliwa na kuambiwa hapana. Msanii ambaye sio mbinafsi kabisa, hakuwahi kutuacha nyuma, kila siku amekuwa akitusukuma mbele usiku na mchana, kutupeleka kwenye show zake kubwa na kututambulisha kwa miaka. Sifa zote ziende kwako, Mkali wa Muda Wote." Aliandika Drake.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger