8/29/2020

Dude Afunguka Baada ya Ajali Mbaya iliyotaka Kuondoa uhai Wake (Video)


Msanii wa filamu Dude amefunguka kuzungumzia ajali mbaya ya gari aliyoipata mapema leo asubuhi wakati akijiandaa kwenda Mkoa Dodoma kwaajili ya uzinduzi wa kampeni za Chama Cha Mapinduzi (CCM). Muigizaji huyo ambaye bado yupo hospitali ya Magomeni jijini Dar Es salaam, amedai aligongwa na gari la kubebea wagonjwa akiwa kwenye usafiri wa Bodaboda.

Amesema kupitia ajali hiyo mbaya ameibiwa simu pamoja na pesa.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger