8/08/2020

Familia yabariki Sure Boy kwenda yanga



 BABA mzazi wa kiungo wa Azam FC, Salum Abubakar ‘Sure Boy’, Abubakar Salum amesema ni muda muafaka kwa mwanaye kukipiga ndani ya kikosi cha Yanga ambayo imeonyesha nia ya kuitaka saini yake baada ya kuachana na viungo, Pappy Tshishimbi na Mohammed Issa ‘Banka’.

Mzazi huyo ameutaka uongozi wa Azam FC kumpatia mwanaye fursa ya kujiunga na Yanga kwani ni muda mwafaka kwa mchezaji na amekuwa akitamani kuichezea Yanga.

“Unajua hata Ulaya hakuna mchezaji ambaye hapendi kuchezea timu kubwa, kwa muda mrefu nimekuwa nikitamani yeye kucheza Yanga, lakini pia ndani ya Azam amekuwa mchezaji mwandamizi kwa muda mrefu lakini amekuwa hapewi ile thamani yake kama mwandamizi, kwa upande wangu sina kipingamizi kuhusu yeye kujiunga na Yanga,” alisema Sure Boy.

Mabosi wa Yanga kwa sasa wapo kwenye mchakato wa kuhitaji saini ya Sure Boy na hivi karibuni waliwasilisha maombi ya kuhitaji kumnunua kiungo huyo ambaye amekuwa nembo ya Azam FC kwa miaka mingi.

“MaishaI ni kokote pale ambapo kuna mkate mnono ila kitu kikubwa zaidi cha kuzingatia ni nidhamu,” alimalizia mzee Aboubakar.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger