8/10/2020

Harmonize "Nilimuhonga Jack Wolper Milioni 30 na Toyota Crown"

Kwenye Show ya Dodoma jana msanii @harmonize_tz amefunguka kwa kusema yeye ndio alitoa mtaji wa Millioni 30 ya biashara ya duka la Wolper.

Amefunguka kuwa kitu pekee kimefanya jana aongee ukweli ni baada ya Wolper kumuandama sana mke wake Kipenzi na kumwita Sponsor.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger