8/09/2020

Hongera Sana Suma Lee Kwa Kushikilia Msimamo Wako. Mzee Yusuph Ameshindwa Arudia Maisha ya Kidunia


Kwa hatua uliyokuwa umefikia kwa kipaji chako cha mziki..hakika haikua kazi nyepesi kupambana na nafsi yako na kuacha kabisaa mziki wa dunia na kumrudia Muumba wako na kukubali kuanza upya katika maisha mapya.

Pole Mzee Yusuph kwa kushindwa kupambana na nafsi yako na kuamua kurudi tena kwenye mziki wa taarab.

Mpaka sasa aliyeweza hivyo ni Mwanamuziki Suma Lee, Aliacha mziki miaka kadhaa iliyopita na kumrudia mola wake na mpaka sasa anaendelea kukaza

Kubadilisha staili ya maisha ya kidunia ni kazi sana hadi ujizatiti na kufumbia macho kila kitu..

We are the one,we are the children.


Tazama Wimbo wa Dini wa Suma Lee Hapa Chini:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger