8/13/2020

"Kabla ya Utangazaji Nilitaka Kuwa Mwanajeshi" (Dr Kumbuka


"Unajua utangazaji haikua dream yangu, mimi nilikua napenda kuwa mjeda yaani Mwanajeshi. Ilikua nikimuona mtu kavaa gwanda mimi huku roho inanichukucha"

Ameyasema Hayo Dr Kumbuka Kwenye Kipindi Cha Uhondo ya EFM by Dina Marios.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger