8/11/2020

Kisa cha Jamaa Aliyewatunga Mimba Dada Zake Watatu Chini ya Mwaka Moja



Kulingana na kisa kilichopeperushwa katika runinga ya Citizen, Jumatatu, Agosti 10, Sampei Koisi mwenye umri wa miaka 22 anadaiwa kuwatunga mimba dada zake watatu baada ya kulala nao kwa zaidi ya mwaka mmoja.

Sampei  atazuiliwa kwa muda zaidi huku uchunguzi ukiendelea kuhusiana na kisa hicho. Picha: Hisani

Dada zake hao aliowatunga mimba wana umri wa miaka 17, 14 na 12 mtawalia.

Alizungumza katika Mahakama ya Kajiado, Sampei alikiri kufanya kitendo hicho, lakini akakana  baadaye, baada ya kusomewa mashtaka kwa lugha ya nyumbani.

Hakimu katika Mahakama hiyo alitoa agizo ya kumzuilia kwa muda zaidi huku uchunguzi ukiendelea kuhusiana na kisa hicho.



Wanamtandao pia waliiomba mahakama hiyo isimuachilie kwa dhamana wakidai kuwa angemtunga mimba mwengine tena.

Visa vya watoto wa shule kupata uja uzito tangu kulipuka kwa virusi vya corona vimeongezeka maradufu, serikali ikiwaomba wazazi kuwapa wanao mwongozo mwema.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger