8/26/2020

Kisa Cha Medusa.! DADA Aliekatwa Kichwa Kwa Kosa La Kubakwa.!

Hii ni Hadithi ya Medusa.! Mwanadada alietoka uremboni mpaka kuwa na sura inayotisha hata watoto walio tumboni mwa mama zao.!, like video kbla hata haujaanza kuiangalia kwan machozi utakayooa yanaweza kuangukia kwenye simu alaf ikazima ukashindwa ku like baadaye.!


VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger