8/23/2020

Madaktari waliokwama Nchini CUBA Sababu ya Corona Kurejea Nchini

Wizara ya mambo ya nje imeeleza kundi la kwanza la Watanzania waliohitimu Udaktari nchini Cuba wanasafari leo Agosti 22 na kurejea nchini Tanzania  kwa usafiri wa ndege  baada ya kukwama Cuba kwasababu ya Corona.

Aidha imesema kuwa kundi hilo la watanzania  litasafiri kwa ndege maalum ya Ufaransa hadi Paris, kisha kupanda  ndege ya shirika la ndege ya Ethiopia Airline hadi Dar es salaam.

Biden, Harris wajipanga kumng’oa Trump
Ambapo kundi la pili la watanzania waliokwama nchini Cuba litarejea nchini tarehe 4 Septemba 2020.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger