8/06/2020

Magufuli "Nataka Kuwatumikia Wanyonge"



“Wanachama wa CCM msitembee tu mkisema Magufuli ameshinda au Chama kimeshinda naomba mjitokeze kupiga kura, msipopigara kura maana yake hizo kura mnazipunguza,napenda kuwathibitishia nimeomba hii nafasi sio kwa kulazimishwa ila nataka kuwatumikia wanyonge”-JPM


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger