8/13/2020

Mama Aliniambia Baba yangu Aliondoka Nikiwa Natambaa, Hakurudi Tena- Shilole



Katika Mahojiano Aliyofanya C.E.O Wa Shishi Food Shilole  Amefunguka Kuhusu Kutomjua Baba Yake Nakusema Kuwa Baba Yake Aliondoka Miaka Mingi Zamani Tangu Akiwa Anatambaa
"Mama aliniambia Baba yangu aliondoka nikiwa natambaa, hakurudi tena sasa hadi hafikisha miaka saba sikuwahi kumuona baba, hadi mama anafariki sikuwahi kumuona baba, sikuwahi kupata historia yoyote kuhusu baba, niliambiwa kuwa baba yangu yupo ila sijawahi kumuona anaitwa Mzee Mohammed Yusuf, nimekuja kujua juzi tu kama miaka mitatu iliyopita.'' Shilole
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger