8/16/2020

Mbasha Afunguka Baada ya Kupigwa Ngwala "Nimemsamehe Adamu Mchomvu, Yote Nimemwachia Mola"

Mwimbaji wa nyimbo za Injili Emmanuel Mbasha amezungumza baada ya kupigwa mtama na Mtangazaji Adam Mchomvu ambapo amesema haoni kosa alilomfanyia Mchomvu mpaka ampige mbele za Watu na amejisikia vibaya sana lakini amemsamehee na amemuachia Mungu
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger