8/20/2020

Mo Dewji Afunguka Kuhusu LOGO Mpya ya Simba..."Simba Aliyekuwepo Kwenye Logo ya Zamani Amezeeka"

“Simba aliyekuwepo kwenye Logo ya Zamani alikua Mpole sana na amezeeka “ - Ameyasema hayo @moodewji akitoa ufafanuzi Kuhusu utofauti wa logo mpyaa na zamani
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger