8/29/2020

Mwaisa Nyonyoma, Fundi wa Kuchezesha Paka na Nyani


Kutana na Mwaisa Mzee wa Nyonyoma, Mnyakyusa wa kwanza ambaye ni mchekeshaji aliyejipatia umaarufu kupitia mitandao ya kijamii ambapo anawatumiwa wanyama kama Nyani, Ngedere, Paka na Ngombe ili kuwaburudisha mashabiki zake.


Akipiga stori na EATV & EA Radio Digital Mzee wa Nyonyoma amesema alipata idea ya kutumia wanyama hao kwenye vichekesho mwaka 2017 ila alikuja kufahamika zaidi Novemba 2019.

"Sababu za kutumia Nyani ni kutokana na matukio yao yanaendana na binadamu kama sisi, kwa hiyo ninachofanya ni kutafuta ujumbe kupitia wale wanayama japo wapo wengine ambao nawatumia nje ya nyani na paka, pia video zile za wanyama wanavyofanya vitendo vyao nazitoa mtandaoni huwa nafikiria idea binafsi au vitu vinavyotrend" - Mwaisa Mzee wa Nyonyoma

Kwa urefu zaidi tazama hapa chini
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger