8/17/2020

Mwakyembe asikitishwa na Morrison, Simba na Yanga


Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Harrison Mwakyembe amesema hajafurahishwa na sakata la mchezaji Bernard Morrison na Yanga kwasababu limeleta changamoto kwa Baraza la Michezo la Taifa.

Mwakyembe amesema suala hilo limeingilia sera za michezo ya nchi na kuwapa fundisho la kuangalia upya katika hizo timu mbili za Simba na Yanga, ili waone kama  zinapoleta wachezaji ziruhusiwe kupokonyana ili soka lisije kuvurugika.

''Hebu tuangalie hasa hizi timu mbili (Simba na Yanga) zinapoleta wachezaji, je ziruhusiwe kunyang'anyana wachezaji hapa hapa, kama mchezaji anaondoka kwenye timu aondoke kwanza kisha atoke huko aombe kurudi tena huku sio hapahapa itatuletea matatizo'', amesema Dr. Mwakyembe.

Mwakyembe ameongeza kuwa kwasasa hawezi kuingilia suala hilo kwani sio la kisera na kwamba TFF na wadau wengine wa soka watalimaliza na wakishindwa wanaelewa ni jinsi gani watalileta kiserikali.

Aidha waziri huyo amesema alipokea taarifa ya kutoka kwa Rais wa CAF Ahmad Ahmad, akisema hajawahi kuona ushindani wenye hamasa kubwa katika soka kama wa timu mbili za Tanzania jambo ambalo linaleta heshima kwa nchi yetu.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger