8/18/2020

"Nilimpeleka Rich Mavoko kwa Mganga Afanikiwe Maishani" Aliyekuwa Meneja Wake Afichua


Huku akiwa kwenye mahojiano na EATV, aliyekuwa meneja wa staa wa bongo Rich Maviko, Maneno alifichua mambo ambayo wengi hawakufahamu huku mojawapo ikiwa alimpeleka staa huyo kwa mganga ili afanikiwe maishani.

Maneno pia alidokezea kwamba walitofautiana na msanii huyo kisha wakanyamaziana kwa muda wa miaka sita bila ya kusemezana licha ya kukutana ana kwa ana katika shughuli za usanii.


Aidha alibainisha kuwa sasa msanii huo hatumii nguvu za uchawi na hayo ni ya zamani,

“Kwa Mganga tulienda kwa sababu zile zilikuwa mbinu za njia za kupita ili kuweza kufanikiwa, usitegemee kutuona tena kwa waganga ila tegemeeni kuona muunganiko mzuri kwetu na kumuona Rich Mavoko anakwenda sehemu nzuri, mambo mengine yote yamepita na tumeweza kusuluhisha.” Alidai Maneno.

 Maneno pia alimshauri Mavoko kuendelea kuachilia ngoma baada ya nyingine kwani yeye ndiye mfalme wa mziki Tanzania na mashabiki wake wanamuhitaji.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger