8/01/2020

Ommy Dimpoz: Kung’aa Kawaida Yangu

Msanii kunako tasnia ya muziki wa Bongo fleva Omary Nyembo ”Ommy Dimpoz” amefunguka kuwa hakuna kitu ambacho anakithamini kama suala la  kuvaa na kupendeza.

Akizungumza na Risasi Ommy Dimpoz amesema kuwa kwa jinsi anavyopena kupendeza huwa hawezi kupitwa na fasheni na akipenda nguo haya ikiwa na gharama lazima anunue.


“Kwa mimi hata ukininyima chakula wala sinatumia roho, ila sasa ukitaka kugombana na mimi niambie usinunue nguo, hapo tutaonana wabaya napenda sana kupendeza pia napenda kwenda na fasheni kiujumla”alisema Ommy Dimpoz.

Stori: Khadija Bakari
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger