Mauaji ya Osama BIN Laden, Je Tulidanganywa? Soma Kilichotokea

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


Mauaji ya Osama BIN Laden, Je Tulidanganywa? Mpaka leo bado kuna stori zinapishana kuhusu mauaji ya Osama...Hapa Chini nakuletea Mkanda Mzima ....Utashangaa Ndugu Msomaji:

Nafasi za Ajira Serikalini Bonyeza HAPA

Nafasi za Scholarships Bonyeza HAPA

Sikiliza Kilichotokea:


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad