8/03/2020

Paul Makonda Atoa Mpya "Asilimia 70 na Huu Mkoa ni Wambea na Wanapenda Umbea Kuliko Chochote Kile"


"Asilimia 70 na huu Mkoa ni wambea na wanapenda Umbea kuliko chochote kile Usikubali wakuchinganishe na RC wako........ Endelea kuwa focused na Utumishi, Mheshimiwa Rais amewaamini na anaamini mtamsaidia katika utumishi wake hasa katika kuwatumikia wanyonge wa mji huu wa Dar es salaam." - aliyekuwa RC DSM Paul Makonda @baba_keagan akikabidhi ofisi kwa RC mpya Mhe. Aboubakar Kunenge
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger