8/03/2020

Paul Makonda "Leo Nakabidhi Ofisi ndio Ntawaaga Rasmi Wana Dar es Salaam"


Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda atarajia kukabidhi  rasmi ofisi hii leo Agosti 3, 2020, kwa Mkuu wa Mkoa huo wa sasa Aboubakar Kunenge.


Toka aondoke kuwa mkuu wa mkoa wa Dar Makonda amekua kimya lakini kupitia akaunti yake amesema leo ndio atawaaa rasmi wana Dar es Salaam.

Kupitia ukurasa wake wa instagram Makonda ameandika ujumbe huu:-

“Kesho saa NNE asbh safari yangu ya Ukuu wa Mkoa inahitimishwa na tukio la Kukabidhi ofc. Hakika Mungu amejitawalia utukifu wake kwa kazi isiyokuwa na Mikono milegevu. Kesho nitawaaga RASMI WANA DSM”
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger