8/03/2020

Rais wa Ufilipino "Tumieni PETROL au Diesel Kuosha Barakoa Zenu"

Rais wa Ufilipino Rodrigo Duterte ameendelea kusisitiza Watu watumie petrol au diesel kuosha mask zao (barakoa) ili kuua vijidudu na kisha wazitumie tena kwa lengo la kubana matumizi, wiki iliyopita aliitoa kauli hiyo lakini Msemaji wa Serikali Harry Roque akasema Rais huyo alikuwa anatania tu, ila Duterte amejitokeza tena na kusema hakuwa anatania.

“Sijatania na huu sio mzaha, niko serious, kuna Watu baada ya kauli yangu eti wananiita kichaa mara wanasema mimi mpumbavu, kama mimi mpumbavu mbona Urais nimepewa mimi na haujapewa wewe unayejiona una akili timamu!?, nimeongea ukweli kama unakosa kemikali za kuua wadudu kwenye barakoa hasa kwa masikini nenda kwenye kituo cha petrol au diesel na uisafishe barakoa yako hasa zile za vitambaa” -Rais Duterte
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger