8/20/2020

Rasmi Sasa, Senzo Wa Simba Ni Mali Ya Yanga



UONGOZI wa Yanga, rasmi leo umemtambulisha Senzo Mbatha kuwa mfanyakazi wao ndani ya klabu hiyo akitokea Klabu ya Simba.


 


Senzo alijiuzulu nafasi yake ndani ya Simba hivi karibuni na kuzua mshtuko mkubwa kwa wanachama na viongozi wa klabu yake ya zamani kwa kuwa hawakujua anaweza kuibukia kwa watani zao wa jadi.


 


Akiwa ndani ya Simba, Senzo aliweza kuiongoza Simba kwa mafanikio makubwa na kusimamia usajili wa mchezaji wao nyota Luis Miqussone ambaye inaelezwa kuwa alikuwa kwenye hatua za mwisho kuibukia Yanga.




Sababu kubwa ya Senzo kusepa ndani ya Simba inaelezwa kuwa mkataba wake ulikwisha na mabosi wa Simba waligoma kumuongezea mkataba mwingine jambo lililomfanya bosi huyo abagwe manyanga kabla ya muda wake kuisha jumlajumla kwenye mkataba wake.


Leo, Agosti 20, Yanga wamemkaribisha kiongozi huyo Jangwani rasmi ndani ya klabu hiyo ambayo kwa sasa inaboresha kikosi chake.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger