8/07/2020

Rich Mavoko "Sitaki kuwaogopesha watu"



Staa wa muziki nchini, Rich Mavoko amesema kuwa mashabiki wake wanajua uwezo wake, hivyo hawezi kuipamba sana "Minitape" yake hadi kufikia hatua ya kuwaogopesha.


Akiongea kwenye kipindi cha Clouds 360 cha Clouds TV, Asubuhi hii, Mavoko amesema, “Watu wanajua ufanyaji wangu wa kazi, naamini sana kitu ambacho nafanya sipendi nikipambe hadi nimwogopeshe mtu watu watainjoi muziki mzuri na ‘minitape’ hakuna wimbo wowote unaofanana na mwenzake kila wimbo una taste ya kitofauti”.

Usiku wa leo Rich Mavoko anazindua RASMI na kuiachia "Minitape" yake yenye jumla ya nyimbo nane baada ya ukimya wake wa muda mrefu kwenye kiwanda cha muziki. Uzinduzi huu utafanyika Hyatt Kilimanjaro.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger