8/19/2020

Shilole aonyesa nyumba yake "Pambana uwe na cha kwako, hata kama ni kidogo"



Msanii wa muziki nchini, Shilole ameonyesa nyumba yake iliyoko Majohe, Dar es Salaam ambayo imekamilika kwa sasa.

Mwimbaji huyo amefanya hivyo kama kutoa motisha kwa wasichana kama yeye kupambana ili kuweza kumiliki vitu vyao wenyewe.

“Pambana uwe na cha kwako, hata kama ni kidogo, ongeza nidhamu yako ya fedha, kubali wakuite mbahili, wekeza kidogo kidogo. Mungu akusaidie ununue kakiwanja kako mahali, jenga taratibu, nyumba itakusitiri wakati wote,” ameandika Shilole kwenye ukurasa wake wa #Instagram.

Ikumbukwe mwaka jana wakati nyumba hiyo inaelekea kukamilika #Shilole alieleza kuwa ametumia zaidi ya Tsh. Milioni 90 ikiwa bado haijaweka vioo, kupakwa rangi n,k.


Aidha, Ujenzi huo ambao ulianza zaidi miaka minne iliyopita, Shilole alisema fedha zake alizipata kwenye muziki na hakuwahi kukopa ili kufanikisha hilo.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger