8/05/2020

Simba Nao Kuachana na Wachezaji Hawa Hapa...


Ttmetesi zinasema Uongozi Wa Klabu ya Simba SC upo kwenye Hatua za Mwisho kabisa Kumaliza na Nyota wake kadha ambao Wana Mikataba lakini wamekosa nafasi Katika Kikosi Cha Kwanza.
:
Lakini pia Simba Imesema Wachezaji wale ambao hawajatumika Katika Msimu huu Simba SC Huenda ikaachana na Nyota hao na ikasajili Vifaa vipyaa

Waliopo kwenye orodha na hatari ya kuachwa ni Hawa๐Ÿ‘‡

●Ibrahim Ajibu...ambaye inasemekana Kuna Klabu imeweka kitita Cha Shilingi Milioni 150 ili kukamilisha Usajili wake.

●Rashid Juma...ambaye anatajwa kujiunga na Klabu ya Namungo Fc na taarifa zinasema tayari Mazungumzo yanaendelea ili Nyota Huyo ajiunge nao.

●Beno Kakolanya...Azam Fc Wapo Katika mipango ya kumnasa Mlinda mlango Huyo.

Wengine ni ๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
1.Shiza Kichuya.
2.Yusuph Mlipili.
3.Sharaf Shiboub.
4Haruna Shamte.
5.Tairon Santos
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger