8/06/2020

TB Joshua: Nasubiri Sauti Kutoka kwa Mungu



MCHUNGAJI maarufu wa Nigeria, Temitope Balogun Joshua maarufu kama TB Joshua,  anasema anasubiri kusikia ‘sauti ya Mungu’ kabla hajafungua huduma za ibada katika jiji la biashara la Lagos.

Mamlaka mjini Lagos imeruhusu huduma ya ibada kuanza siku ya Jumapili, waumini wakiwa nusu yake baada ya kufungwa kwa huduma hizo kwa miezi kadhaa ili kuzuia maambukizi ya virusi vya corona.

Katika video aliyoiweka kwenye kurasa yake ya Twitter, TB Joshua alisema amesikia sauti kutoka kwa mamlaka lakini bado anasubiri kusikia kutoka kwa Mungu.

“Muwe na uhakika kuwa punde tu nitakaposikia sauti ya Mungu, nitawajulisha huduma za ibada zitaanza lini,” aliongeza.

Mapema mwaka huu nabii huyo alisababisha mkanganyiko baada ya kudai kuwa mlipuko wa virusi vya corona utaisha Machi.27,  2020, siku chache kabla ya marufuku ya kutoka nje haijaanzishwa katika jimbo la Lagos, Ogun na mji mkuu Abuja.

“Mwishoni mwa mwezi huu, tupende au tusipende, haijalishi kama dawa gani itatengenezwa kwa ajili ya kutibu, virusi hivi vitaondoka kama jinsi vilivyokuja,” alisema hayo katika mahubiri yake.

Tarehe 27 Machi ilipopita alijikuta anadhihakiwa kwa maono ya uongo. Lakini alijitetea kwa kusema kuwa alimaanisha virusi vitaanza kuisha kule vilipoanzia, yaani  mjini Wuhan nchini China, na tayari vimeondoka.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger