8/17/2020

Ulipoomba radhi umenigusa sana Rita – Waziri Mwakyembe (+Video)


Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dk. Harrison Mwakyembe amempongeza Muandaaji wa Mashindano ya BSS, Madam Rita kwa kitendo chake cha kuomba radhi kwa kuchelewesha malipo ya Mshindi wa BSS mwaka 2019, Meshaki Fukuta kitendo ambacho kilizua maneno maneno kutokana na mshindi huyo kuripoti kuwa hajalipwa stahiki yake.

VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger