8/16/2020

Wanaume wa Kihaya Tunachunguzwa Sana Katika Mapenzi, Mademu Wengi Wanatuogopa ..Why?


Nauliza tu Jamani kwanini mimi kama muhaya, nitakapo kuwa na uhusiano wa mapenzi na Mtanzania wa kabila tofauti na mimi, scrutiny kubwa dhidi yangu has to take place, kwani sisi male wa kihaya tunatatizo? Akina dada wengi wapo tayari kutoka na kabila lolote lakini sio
muhaya, is it that our malehood una walakini?  I understand kuna certain stigma's attached to wahaya, lakini hello, for god's sake, hii ni karne mpya, and on top sisi ni generation mpya.
 Sifurahi kusikia akina dada wakisema nitatoka na muhaya as a last resort kwani tuna shida gani ?

Naombeni majibu ndugu zangu
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

16 comments:

  1. Ni wasenge wana firwa wakiwa watoto

    ReplyDelete
  2. You guys are too much mna masifa sana

    ReplyDelete
  3. Mbuzi wewe, hatuendekezi hupumbavu midonge, swewe inakusumbua

    ReplyDelete
  4. Wahaya wengi ni watu wanapenda ngono,dont kno but men but female its like time boom.gud luck playa.keep on movin u will find true luv some day.im just saying bruh

    ReplyDelete
  5. Mnapenda misifa ya kijinga dats y

    ReplyDelete
  6. sifa kibao afu ngono kwa sanaaaa. badilikeni

    ReplyDelete
  7. We mjinga sana yaani kukataliwa wewe ndo unafanya wanaume wote wa kihaya wako hivyo. Inawezekana shule huna. Wenzio wasichana wanapigania kuwa nasi sababu tunawatendea haki kitandani na vitu vingine.

    ReplyDelete
  8. Ukimwi,kaswende,gono,kichocho,pangusa,mimalaya sana hii jamaa.

    ReplyDelete
  9. Wengi wanaume wa kihaya wana magovi ndio kisa wanakataliwa

    ReplyDelete
  10. Wanajisikia na wabinafsi

    ReplyDelete
  11. hamjatulia kbs

    ReplyDelete
  12. Wanaogopa katerero au top kachabari!

    ReplyDelete
  13. Yaani kweli kabisa wanaume wa kihaya wana magomvi alafu wazinzi kama nini hawaridhishi wala nini nilishawahi kuwa na nae mmoja duuu siwezi rudia kutoka na hawa watu mtu ni kibamia alafu kuijifu anaweza kila siku nilimpiga chini faster siku ya kwanza tu nilivyoenda nao nikamkuta kitu kama betri za remote halooo hawana kitu hao masifa ya kijnga tu wanayo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo uliekutana nae sijui wa wapi!wahaya wana mboo kubwa wakifatiwa na makabila mengne

      Delete
    2. Wahaya wana miboro kama wamechanjiwa

      Delete
  14. Hanna swaga ana no Malaya sana kaa vimmbwa yaani na kujsifia wakati hakuna lolote kujproud tembo ila uhalisia ccmizi, madungayembe nyie pamoja na j wenu

    ReplyDelete

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger