8/05/2020

Wema Sepetu alivyopatwa na rungu la wajumbe ‘Bora mimi walinipa kura 91, hawa 6 sijui mbili si ndio hatari (Video)




Malkia wa filamu @wemasepetu amefunguka kuzungumzia sababu ya kutojitokeza kwenye kugombea Ubunge kwenye uchaguzi mkuu wa 2020 kama alivyojaribu mwaka 2015 na kuambulia kura 91.

Muigizaji huyo ambaye wiki iliyopita amepata dili la tamthilia yake ya Karma kuonyeshwa @dstvtanzania , alisema kwa sasa nguvu yake ameamua kuilekeza kwenye filamu zaidi kwa kuwa ni sehemu anaona anafanya vizuri zaidi.

Wema amesema yeye kwenye siasa alifika kwenye hatua nzuri kwa kupata kura 91 ingawa na yeye wajumbe walimuangusha.

 VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger