8/11/2020

Zitto: Wananchi Wanalalamika Malipo yao Kwenye zao la Ufuta


Kiongozi wa Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, amesema wananchi wa kijiji cha Nanjilinji wamelalamikia kutolipwa fedha zao za mazao.

Zitto aliandika ujumbe huo katika akaunti yake ya Twitter kuwa jana jioni alizungumza na wananchi wa kijiji hicho na kuanza kulalamikia fedha zao katika zao la ufuta.

“Katika hii huzalisha zaidi ya tani 4,000 za ufuta kwa mwaka wenye thamani ya zaidi ya sh bilioni kwa mwaka,” aliandika Zitto.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger