9/20/2020

Barua ya wazi ya Thiago Alcantara kwa Bayern

 


Thiago Alcantara, ambaye amesaini mkataba wa miaka minne na Liverpool, anasema kuondoka Bayern Munich ilikuwa "uamuzi mgumu zaidi" katika maisha yake.

Ujio wa kiungo huyo wa Uhispania ulitangazwa jana na ameiaga Bayern kwa barua ya wazi ambayo imewekwa hadharani

"Niliamua kufunga sura hii katika klabu hiki cha ajabu," Thiago aliandika.

"Klabu ambayo nilikua na kujiendeleza kama mchezaji katika miaka saba iliyopita.

"Ushindi, mafanikio, wakati wa furaha na wakati mgumu pia. Lakini ninachojivunia zaidi ni kuwa nimefika Munich kuwa kijana aliyejaa ndoto na kuondoka akitimiza kabisa na kutambuliwa na kilabu, historia, falsafa, lugha na utamaduni.

"Hapa nilijifunza jinsi ya kupenda na kuheshimu jadi ambayo nasema kwaheri sasa lakini sitasahau kamwe."

Pamoja na kushinda Ligi ya Mabingwa na Bayern msimu uliopita, Thiago ameshinda mataji saba mfululizo ya Bundesliga, Vikombe vinne vya Ujerumani na Kombe la Dunia la Klabu.

Usajili huu ni wa pili katika majira haya ya kiangazi kwa Liverpool baada ya beki wa kushoto wa Ugiriki Kostas Tsimikas kujiunga kutoka Olympiakos ingawa inatajwa kwamba huenda ndani ya muda mfupi ujao Diogo Jota wa Wolves atajiunga na mabingwa hao wa EPL.

"Uamuzi wangu unahusiana tu na michezo," Thiago alisema.

"Kama mchezaji wa mpira, ninataka na ninahitaji changamoto mpya ili kujiendeleza kama nilivyofanya hapa."

Inasemekana ikiwa uhamisho huo hautakuwa na athari yoyote kwa maisha ya baadaye ya mtu yeyote kwa njia mbaya", licha ya uvumi kwamba inaweza kumwona kiungo Georginio Wijnaldum akihama kilabu.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger