9/18/2020

Diamond na Mimi Mars Mambo ni Moto...Diamond Afunguka Hisia zake


Staa wa muziki wa Bongo Fleva @diamondplatnumz ameamua kuanika hisia zake kwa msanii mwenzake @mimi_mvrs11 kupitia ukurasa wa Instagram


Kupitia ukurasa wake wa Instagram Diamond amepost video ya Mimi Mars akiwa anaimba wimbo mpya wa @officialzuchu na kuandika "Mimi nakapendaga sana haka katoto.... Sema sijui hata timing naikoseaga wapi mwana wa Dangote.. Dooh"


Ikumbukwe kuwa Diamond Platnumz kwa sasa yupo Single baada ya kubwagana na baby mama wake @tanashadonna  

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger