Je Ushawahi Kufahamu Kuwa Mende Ni Lishe Bora Kwako?

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


Je Ushawahi Kufahamu Kuwa Mende Ni Lishe Bora Kwako?
Je umewahi kufikiria kuwa mdudu mende anaweza kuwa mtaji wa kibiashara?
Ingawa jamii inawachukulia mende kama wadudu wachafu, Rwehura Daniel ni kijana wa kitanzania, ameweza kutumia ubunifu wake na kuanza kufuga na kuwauza mende, ambao wataalamu wa lishe wanasema kwamba wadudu hao wana kiwango kikubwa cha protein ambayo ni muhimu kwa binadamu na wanyama.


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

1 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. Peleka vitamin zako chooni shenzi type!

    ReplyDelete

Top Post Ad

Below Post Ad