9/14/2020

JPM: Mtu anasimama ameshiba Ugali anasema eti Ndege hazina faida yeye alikotoka huko alikuja na bajaji?


“Tunatengeneza maisha ya watoto wetu inawezekana sisi kwa umri wetu tusiyafaidi, tunahitaji maendeleo ya jumla ya Watanzania wote, mtu anasimama ameshiba Ugali anasema eti Ndege hazina faida yeye alikotoka huko alikuja na bajaji?



“Uongozi ni kutoa sadaka, nimeamua kutoa maisha yangu ya uongozi kama sadaka kwa Watanzania, hii kazi ndugu zangu ni ngumu lakini ninaweza kuifanya tena kwa miaka mitano”
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger