9/01/2020

Magufuli "Viongozi wa Dini Endeleeni Kuwafundisha WATU wa Mataifa Wajue Mungu ndio Kila Kitu'


 “Hata majirani zetu wanateseka sana kisa corona, niwaombe Watu wa Duniani watambue Mungu yupo, Viongozi wa Dini endeleeni kuwafundisha Watu wa Mataifa wajue Mungu ndio kila kitu, tulivyobanana hapa si tungekufa wote ila corona, imekoronea mbali kwasababu tulimuamini mungu” -JPM
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger