9/22/2020

Menina Akosolewa Hajui Kuigiza...Ray Kigosi Amtetea



Baada ya watu wengi kuukosoa uigizaji wa Menina katika tamthilia ya Tandi, 


Ray amejibu kuwa watu wampe muda mrembo huyo atakomaa tu kiugizaji sababu ndio ameanza,


Ray anasema.... Kuhusu Menina kuzungumza sana kiingereza Ni Sababu uhusika wa ndivyo ulivyomtaka!!

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger