9/07/2020

Mke Amuomba Mumewe Aoe Rafiki Yake ili Naye Awe na Ndoa



Wanandoa hao waliojaliwa Watoto wawili, wameridhia kumpokea Mwanamke mwingine katika ndoa yao ili asibaki mpweke


Wanawake hao pichani wanaelezwa kuwa marafiki walioshibana


Mmoja wa wanawake hao alimshawishi mumewe amuoe rafiki yake baada ya kuona hajaolewa


Je, mdau wetu unaweza kumshawishi mumeo amuoe rafiki yako?

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger